Photo of the Day
BTD
BTD
Shoutbox

sysmalakian: Birthday month starts now!
363 days ago

diceophonic: Vampiro Classics 2024 reissue
344 days ago

SabedLeepski: Sunburn Surf Fest for some scorching hot surf music: https://sunb...
301 days ago

skeeter: I know a Polish sound guy.
229 days ago

skeeter: I know a Czech one too!
229 days ago

PatGall: Surfybear metal settings
149 days ago

Pyronauts: Happy Tanks-Kicking!
127 days ago

midwestsurfguy: Merry Christmas!
95 days ago

sysmalakian: HAPPY NEW YEAR!
89 days ago

SabedLeepski: Surfin‘ Europe, for surf (related) gigs and events in Europe Big Razz https://sunb...
50 days ago

Please login or register to shout.

Current Polls

No polls at this time. Check out our past polls.

Current Contests

No contests at this time. Check out our past contests.

Donations

Help us meet our monthly goal:

100%

100%

Donate Now

Cake March Birthdays Cake
SG101 Banner

SurfGuitar101 Forums » Surf Music General Discussion »

Permalink Could you identify this song?

New Topic
Page 1 of 1

Hướng dẫn cách chơi xổ số thông minh

Vietlott đang là một trò chơi làm mưa làm gió trên thị trường kinh doanh mặt hàng xổ số. Lý do là bởi giải thưởng của loại hình xổ số tự chọn này vô cùng hấp dẫn. Chỉ với một tấm vé xổ số 10 nghìn đồng, người chơi sẽ có cơ hội cầm trên tay hàng chục tỷ đồng nếu như có kèm cả theo một chút may mắn. 

Nhưng việc trở thành tỷ phú với tấm vé số Xổ số miền Bắc chủ nhật không phải là điều dễ dàng và xác suất để khách hàng chơi xổ số chọn được tấm vé may mắn trúng thưởng cũng cực kỳ thấp. Tuy vậy, vẫn có những phương pháp giúp chúng ta tăng khả năng trúng thưởng của người chơi xổ số.

Chọn xổ số theo ngày tháng năm sinh của người chơi xổ số.

Hãy luôn để ý những con số thường xuyên xuất hiện

Ngày sinh luôn là ngày có ý nghĩa đặc biệt quan trọng đối với bạn, vì đó là ngày bạn
được sinh ra trên hành tinh này. Vì vậy, đối với cách chơi Vietlott bạn cũng có thể lựa chọn những con số thuộc ngày sinh để lựa chọn cho tấm vé số XSMB chu nhat hang tuan của bạn.

Bên cạnh số ngày sinh của chính bản thân mình, bạn cũng có thể lựa chọn số dựa theo ngày sinh của người thân như bố, mẹ, anh chị để tạo ra nhiều sự may mắn trong cách chơi loại hình xổ số tự chọn Vietlott của mình.

Duy trì một bộ số mà bạn ưng nhất, đó có thể là bộ số mang lại may mắn cho bạn.

Trong tất cả các tập hợp của bộ dãy số, nhất định bạn sẽ thấy có hứng thú và bị cuốn hút bởi sức hấp dẫn của một dãy số nào đó. Chính vì thế, bạn hãy luôn tin tưởng vào cảm tính của mình, bạn có thể mua thêm một vào bộ số khác mỗi ngày nhưng đừng bao giờ bỏ quên bộ số mà mình yêu thích, bởi rất có thể vào một ngày đẹp trời nào đó, bạn sẽ là chủ nhân của giải thưởng độc đắc với dãy số may mắn yêu thích của mình.

Nên để máy tự động chọn giúp số hay chính người chơi tự chọn?

Hãy tự chọn cho mình những con số may mắn

Theo nhiều chuyên gia xổ số người Mỹ, họ khuyên người chơi khi chơi xổ số Vietlott nên luôn tự mình chọn số và đừng để phụ thuộc vào những con số được chọn từ máy tính. Bạn nên hiểu rằng, mỗi bộ máy khi hoạt động đều dựa trên các thuật toán chung và đương nhiên những thứ quá phổ biến sẽ không có điểm gì đặc biệt và cơ hội trúng thưởng sẽ không cao.

Có thể bạn không để ý, nhưng theo thông tin từ các báo đài thì các tỷ phú trên thế giới luôn tự mình chọn số, trường hợp họ để cho máy tự chọn vô cùng ít ỏi, vậy nên nếu là người chơi xổ số thông minh, bạn hãy thử áp dụng nguyên tắc tự mình chọn số khi chơi xổ số Vietlott. Thử xem may mắn có mỉm cười với bạn không nhé.

Xem thêm: xsmb chu nhat

Last edited: Dec 08, 2020 21:10:09

Link please

Jeff(bigtikidude)

Kullboys,
Welcome to SG 101, damn glad to meet you!

Happy Sunsets!

Last edited: Jul 07, 2018 08:31:41

Page 1 of 1